+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Conversation Between Thằng Bù Nhìn and hieudhqb

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ > Thằng Bù Nhìn
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Conversation Between Thằng Bù Nhìn and hieudhqb
Hiển thị lưu bút từ 1 đến 2 của 2
  1. Thằng Bù Nhìn
    16-05-2012 02:32 PM
    Thằng Bù Nhìn
    Giờ mới thấy tin nhắn của ông. Chỉ là ông không biết cách tiếp cận thông tin, tôi thấy những vấn đề của ông chỉ cần động não 1 tí tra google hoặc lục lọi tìm tòi 1 tí là sẽ có câu trả lời. OK? Vậy đi, tôi thấy tranh cãi vì những vấn đề không đâu thật là vô lý. Tôi không giỏi, tôi thất nghiệp, nhưng tôi không làm mất time của những người khác! Chúc ông 1 ngày tốt lành
  2. hieudhqb
    05-05-2012 08:09 PM
    hieudhqb
    Không biết thì phải hỏi, muốn giỏi thì phải học. có ai không học mà biết hả bạn. Nếu bạn không học IT, không hỏi han gì người khác thì bạn chỉ thích hợp với việc làm ruộng thôi. Bạn biết thì bày cho mình, không biết thì thôi, đừng nói lời cay đắng, ra vẻ ta đây hiểu biết.
    Mình cho bạn biết mình không phải là IT, kiến thức mình biết được là tự tìm tòi, học hỏi đó bạn.
    Nếu bạn giỏi thì đi làm IT cho mấy doanh nghiệp nước ngoài ấy. việc gì phải chui rúc ở cái tỉnh QB này chứ.
    Bạn làm ơn tôn trọng người khác một chút nhé. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net

Múi giờ GMT +7. 03:02 AM.