Phượt Quảng Bình, nhờ mọi người tư vấn. - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* HỘI ĐỒNG HƯƠNG QUẢNG BÌNH *¤*,¸¸,¤
> |†| Tìm Hiểu Quảng Bình |†|
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 17-04-2012, 09:00 PM
khonghieu90's Avatar
khonghieu90 khonghieu90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: tuan
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default Phượt Quảng Bình, nhờ mọi người tư vấn.

Hiện tại mình đang là sv đh. định 28,29 tháng 4 này tổ chức xe máy Vinh - Đồng Hới - Phong Nha. Dự định là 2 ngày 1 đêm.
Lịch trình định đến chiều tối thứ 7 về Đồng Hới nghỉ và dạo quanh TP Đồng Hới,sang ngày CN đi Phong Nha.
mình đã tìm hiểu 1 số pic về Quảng Bình. Nhưng nhờ anh em tư vấn một số điều:
- Đang là sinh viên nên tài chính cũng hơi hạn hẹp tí, tầm 6-8 người cả trai cả gái. Tối bọn mình định thuê phòng nghỉ tại Đồng Hới. Đợt này trùng với đợt nghỉ lễ nên không biết giá cả, phòng ốc thế nào. Nhờ mọi người tư vấn nhất là khoản này^^. K biết có chỗ nào cho cả hội thuê 1 phòng không (sv mà ^^). Hay nên thuê ở địa điểm nào khác ổn ổn gần khu Phong Nha cũng được . Và ăn uống k biết có chát không nhỉ?
K biết giá cả các dịch vụ trên thế nào?
- Ngày CN bọn mình định từ Đồng Hới vào tham quan động Phong Nha và động Tiên Sơn, du lịch sinh thái Suối nước Mọoc, Động Thiên Đường, sau đó chiều về Vinh. Không biết lịch trình này thế nào, vì địa điểm các nơi trên có xa nhau không mình cũng chưa tìm hiểu kỹ.
Lần đầu tiên dự định 1 chuyến hành trình như thế này, mong được mọi người giúp đỡ ^^

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Up cái nào  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Old 30-03-2013, 09:35 AM
dulichquangbinh's Avatar
dulichquangbinh dulichquangbinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: hiếu
Được cảm ơn 3 lần trong 2 bài viết
Default Ðề: Phượt Quảng Bình, nhờ mọi người tư vấn.

cái lịch trình của bạn hoàn toàn không hợp lý, trong 1 ngày bạn không thể tham quan tất cả các điểm đó được đâu, nếu cần ,alo tớ ,0914666871, HDV ,tên Hoành, tư vấn miễn phí, ok....:36_1_39 : Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn